Đi từ HP - TB bị bắn tốc độ giúp với. - Connect All - Software & Download - 4rum teen

Trở lại   Connect All - Software & Download - 4rum teen > Thế giới Blog > Hỏi đáp 360 plus

Công cụ bài viết Kiểu hiển thị
Prev Bài viết trước   Bài viết tiếp theo Next
Cũ 18-12-2011, 06:35 PM   #1
fcnhim
Cấp độ :

Năng lực viết bài: 8
fcnhim has a little shameless behaviour in the past
35 Đi từ HP - TB bị bắn tốc độ giúp với.

Tình hình là chiều nay em có đi từ hải phòng về nam định. Điếu mịa đi qua huyện quỳnh phụ chẳng hiểu sao đang đi có mấy anh công an mời xuống xe nói chuyện. Quả này chắc chắn dính lỗi rồi nên nó mới gọi. Nghe các anh nói vượt quá tốc độ 68/40 em nghe như sét đánh ngang tai, thôi quả này là đi đứt cả triệu như chơi rồi. Mẹ không biết bọn nó ngồi bắn ở đâu mà kín thế. Nó giữ giấy tờ của em rồi viết em cái giấy bảo chiều mai đến kho bạc TP thái bình nộp tiền rồi lấy lại giấy tờ, đéo mẹ nó không nói là lỗi đó của em bị phạt bao nhiêu tiền mới cay chứ. Đã thế lại còn chó hơn nữa đi qua TP thái bình em lại bị mấy thằng chó tít thêm phát nữa lại 45/40 thánh họ nhà chúng nó chứ. lần này may là em đưa cái giấy bọn ở quỳnh phụ viết cho nên bọn nó mới tha vì móc loz giấy tờ đâu mà cho nó thu . Công nhận công an thái bình vãi lọ thật toàn các anh bắn tỉa vkl ra. Các bác nào bị phạt lỗi như em thì tư vấn giùm em cái là quả này mất bao nhiêu tiền phạt cho bọn nó vậy vì nó éo nói là lỗi đó em mất bao tiền nữa. với ai thông thạo đường đi thái bình hải phòng thì nói lên đây cho anh em biết bọn nó có bao nhiêu chốt bắn tốc độ để anh em biết còn mà tránh.

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
fcnhim đang ẩn   Trả lời với trích dẫn
The Following 2 Users Say Thank You to fcnhim For This Useful Post:
♥¥ïñ§♥ (18-12-2011), [L]ặng [T]hầm (18-12-2011)

Đánh dấu

Công cụ bài viết
Kiểu hiển thị