1 phút lặng cho riêng mình ...... - Connect All - Software & Download - 4rum teen

Trở lại   Connect All - Software & Download - 4rum teen > Thông Tin Và Tin Tức Congdongvip.com > News Daily > Tâm Sự Của Vip

Công cụ bài viết Kiểu hiển thị
Prev Bài viết trước   Bài viết tiếp theo Next
Cũ 25-03-2012, 04:27 PM   #1
Bình Minh
Guest

Mặc định 1 phút lặng cho riêng mình ......

trong cuộc sống có những lúc những tưởng mình sẽ không thể đứng dậy được
sai lầm nối tiếp sai lầm mọi ngừoi vẫn tiếp tục hiểu nhầm mình không muốn giải thích vì càng giả thích bao nhiêu thì họ lại ngờ vực báy nhiêu thì giải thích làm gì cơ chứ nhưng mình cũng không thể để như vậy mãi được thời giain không đợi chờ mình cuộc sống không bao giờ dừng lại mà nó là một vòng xoáy Cơm - Áo - Gạo -Tiền con người ta laonh quanh ở mãi cái vòng xoay đó có những lúc mình đã ngã nhưng mình lại cố gắng đứng dậy nhưng mình cảm thấy dường như mình càng cố găng đứng lên thì mình lại càng ngã đau hơn ? vì sao ? tại sao chứ ? đó là những câu hỏi luôn hiện ra trong đầu mình sốt 3 ngày nhưng mình mặc kệ giờ mình cảm thây mệt mỏi nhưng công việc cứ cuốn mình đi không biết rồi đây mình sx ra sao nhưng mình tự hứa với lòng là sẽ cố gắng
dù biết hy vọng là mong manh nhưng mình tin ánh sáng nơi cuối con đường mọi chuyện rồi cũng sẽ qua cố gắng ... nỗ lực ... hy vọng sẽ thành công ....
Niềm Tin - Hy Vọng ....
Cuộc sống là một vòng xoáy ngang trái và nghiệt ngã hãy đưng lên tại nơi mà mình đã ngã xuống ..
HN : 25_ 3_ 2012
The Following User Says Thank You to For This Useful Post:
Mesut Özil (25-03-2012)

Đánh dấu

Công cụ bài viết
Kiểu hiển thị