1 ngày buồn với 1 sự thật :( - Connect All - Software & Download - 4rum teen

Trở lại   Connect All - Software & Download - 4rum teen > Thông Tin Và Tin Tức Congdongvip.com > News Daily > Tâm Sự Của Vip

Công cụ bài viết Kiểu hiển thị
Prev Bài viết trước   Bài viết tiếp theo Next
Cũ 09-11-2011, 04:50 PM   #1
hanna_nyno
Cấp độ :

Thanked 2.399 Times in 975 Posts
Năng lực viết bài: 10
hanna_nyno has a little shameless behaviour in the past
Mặc định 1 ngày buồn với 1 sự thật :(

Khi vào đại học mình rất vui vì cứ ngỡ sẽ quen đc nhiều bạn mới và những bạn tốt bụng,vào đầu năm học cách đây 2 tháng :) đc ngồi cạnh 1 bạn nữ, trông hơi mũm mĩm và dễ thương,,chỉ mong 2 đứa hợp cạ nhau để có ng mà tâm sự 2 tháng qua 2 đứa rất thân rồi,đi đâu cũng có nhau,cái gì cũng chia xẻ cho nhau,bạn ở quê mới lên học đại học trên thành phố này,bạn bảo bạn vất vả để thi vào đc,mong ước là sẽ học cho giỏi đê thành đạt cho mọi ng nể trọng,mình cũng vui và đồng ý với bạn.Và mình y như 1 con ngố nên mới bị ng ta diễn kịch trước mặt mà ko biết gì.
Mọi Người nói tránh xa bạn ra mà mình cú bênh bạn chằm chằm,bênh bạn như là ng trong nhà,vậy mà sáng nay mình cũng hiểu,bạn ở ký túc xá nhưng mà sáng nào 7 h sáng cũng đi taxi về trường với quần áo diện,rồi trong dt lúc nào cũng có 4-5 số dt như (anh yêu,ng yêu,ck yêu - người bạn cho mượn dt đã thấy ) buồn thì có đó, nhiều là khác nhưng mà bạn vẫn giả vờ trước mặt mình là sự ngoan ngoãn ít đi chơi,nhưng mà sự thật là bạn có sở thích đi chơi vào buổi đêm, nhưng mà những ng bạn cặp bồ vì tiền ấy,cũng chỉ đến cái mức xe nouvo lx thì tớ cũng chịu rồi ,vì những cái đồng tiền hỏ nhặt đó mà bán rẻ mình thì bạn lên thành phố học để làm cái gì,mọi ng giờ nói bạn trả ra cái gì nhưng bạn cứ giả ngây giả ngô thế thì mọi người càng thêm ghét thôi,vì họ biết sự thật chứ ko phải là ko biết
P/s : giờ trả biết nên tránh hay nên bơ hay là bt với bạn đây
buồn...............................

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
vs
To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
hanna_nyno đang ẩn   Trả lời với trích dẫn
The Following 4 Users Say Thank You to hanna_nyno For This Useful Post:
kidlovea8 (18-11-2011), Zhong Da (09-11-2011), [L]ặng [T]hầm (14-11-2011)

Đánh dấu

Công cụ bài viết
Kiểu hiển thị