Xin Lỗi E Yêu ah.E Hơi Nhầm vì Nghĩ a Xoắn khi E Yêu Thằng Bợn A đấy - Connect All - Software & Download - 4rum teen

Trở lại   Connect All - Software & Download - 4rum teen > Cộng Đồng congdongvip > Phòng Trút Giận

Công cụ bài viết Kiểu hiển thị
Prev Bài viết trước   Bài viết tiếp theo Next
Cũ 26-12-2012, 12:05 PM   #1
haivkl
Cấp độ :

Năng lực viết bài: 0
haivkl has a little shameless behaviour in the past
35 Xin Lỗi E Yêu ah.E Hơi Nhầm vì Nghĩ a Xoắn khi E Yêu Thằng Bợn A đấy

mình viết bài này vì mình thấy hơi buồn cười vì con vẹo trc kia yêu mình mà ko biết nói với ai nên viết lên đây.ai không trùng cảm xúc thì đừng đáp đá nhé

A xin lỗi e yêu ạ.Nếu mà e cay cú vì e đòi c.tay mà a ko chịu quay lại xin lỗi rồi vồ vập e như lúc mới yêu nên e trả thù a = cách yêu thằng bợn a thì e lầm cmn to rồi đấy.
E tưởng là a yêu e thật ah.a Xin lỗi nhé,3 tháng nó chả là cái quái gì so với t.y 5 năm của a đâu e ah.Nếu lúc mới quen mà e ko bám rồi thể hiện cái thái độ gọi là bồ kết thì cũng còn lâu a mới gọi là yêu e nhé.
E đòi c.tay rồi e đòi quay lại,a ko đồng ý quay lại nữa thì e cay a ah .đừng trẻ con như vậy chứ e.cay cú thì phải bám thằng nào đẹp trai công tử vào cho a tiếc chứ.thằng bạn a nó có cái quái gì đâu mà làm a phải tiếc .
E tưởng a đau khi biết e yêu thằng bạn a ah .E nhầm cmn to rồi đấy e ơi.a chả yêu e tí nào đâu.Mà a cũng đéo hiểu sao a lại có cái thằng bạn óc nó ngắn thế .yêu n.y cũ của bạn,liệu nó có xoắn quẩy khi ngủ với e ko.người e có cái mụn ruồi nào là a chưa động vào đâu nhỉ .sao nó biết rồi mà nó vẫn yêu e.hay tại e đang lừa tình nó đây .A đang đặt ra 1 giấu ? lớn ở trong đầu là ko biết nó yêu e dc quá 3 tháng như a ko .Phải Người trong cuộc mới hiểu con ng e thế nào.e iêu nhỉ
Nếu e có vào đọc dc cái bài này.thì a khuyên e nhé. SỐNG LÀM SAO MÀ CHO NGƯỜI TA NHÌN MÌNH NGƯỜI TA NỂ ẤY. ĐỪNG CÓ SỐNG CÁI KIỂU MÀ THẰNG NÀO CŨNG BÁM ĐC.THẰNG NÀO CŨNG THÂN THẰNG NÀO CŨNG QUEN.CHÍNH CÁI CÁCH SỐNG ĐẤY CỦA E LÀM 3 THÁNG Ở GẦN E MÀ A ĐÉO THỂ NÀO YÊU EM ĐƯỢC.

P/s : I Love You

Lần sửa cuối bởi haivkl; 26-12-2012 lúc 12:08 PM
haivkl đang ẩn   Trả lời với trích dẫn
The Following 6 Users Say Thank You to haivkl For This Useful Post:
ae_mrkem (22-02-2013), bykhungno3 (01-01-2013), ChongChóngĐợiGió (26-12-2012), DJ ChipKidz (09-01-2013), Mesut Özil (26-12-2012), salon1986 (10-04-2014)

Đánh dấu

Công cụ bài viết
Kiểu hiển thị