Ở đời ghét nhất thể loại con trai mặt dày :-j - Connect All - Software & Download - 4rum teen

Trở lại   Connect All - Software & Download - 4rum teen > Cộng Đồng congdongvip > Phòng Trút Giận

Công cụ bài viết Kiểu hiển thị
Prev Bài viết trước   Bài viết tiếp theo Next
Cũ 02-01-2013, 10:31 AM   #1
nhan lam y
Guest

Mặc định Ở đời ghét nhất thể loại con trai mặt dày :-j

Đang ghét cay ghét đắng cái thằng mặt dày này . Bám dai như đỉa . Lên trút giận tí ! Chuyện là như thế này !

4 ngày trước có số lạ nó nhắn tin đòi làm quen với em . Em thì không thích số lạ nhắn tin cho lắm . Ậm ừ cho xong . Sau nó bảo nó xin số từ chị em . Em không muốn nói chuyện nữa , em cúp máy bảo muốn đi ngủ . Sáng hôm sau nó lại gọi tiếp , bảo là muốn gặp , 2 phút thôi . Em ậm ừ cho xong vì nghĩ nó không biết nhà . Ai dè nó vào thật . Lúc ý là 9h sáng . Lúc ý đã bị shock lần 1

Em cũng kệ nó không quan tâm lắm , đi ra quán net chơi nhưng không có mạng , ra quán thứ 2 . Thằng này đi theo , đòi đèo em đi . Em từ chối luôn . Quán thứ 2 thì full máy nên em đi bộ về ( nhà cũng gần nên không thích lấy xe ) Thằng này đi theo , cứ đòi rủ đi uống nước . Em từ chối vì mới quen chưa được 1 ngày , đi cùng nhau không tiện .

Em đi vào nhà em , thằng này cũng đi vào theo . Nói thật lúc này thấy thằng này tự nhiên hơn cả ruồi . Em thấy ngại quá ( lúc ý chú cũng nhìn thấy chú em cười cười X_X ) , em đuổi nó về , nó không chịu về . Em kệ nó đóng cửa lại bật PC lên ol . Thằng này đứng ở cửa một lúc thì nhắn tin bảo : Thôi mình về nhà . Tưởng đã thoát nạn rồi . 15 phút sau nó nhắn tin : Mình nghĩ lại rồi , mình không về nữa , mình muốn được nhìn thấy bạn lần nữa . Hình như mình yêu bạn rồi ( what the )

Em thấy nó hơi điên điên nên không trả lời tin nhắn . Thằng này thấy em không trả lời tin nhắn thì gọi liên tục . Em thấy phiền quá liền tắt máy . Đến trưa nó lại gọi liên tục , em thấy phiền lại tắt máy tiếp . Lúc này đã bắt đầu thấy kinh kinh cái thể loại con trai này

Đến tối nó lại gọi tiếp , em không nghe máy . Em nhắn tin nói thẳng là em ghét nó . Nó nhắn tin lại : Bạn sắp lấy chồng phải không ? Em ừ đại , chỉ mong thoát khỏi thằng điên này . Nó nhắn cho em mấy tin nhưng em không rep lại .

- Nói chuyện một lát được không em , anh đang buồn lắm

- Em ra đây gặp em được không , nói chuyện như hai người với nhau

- Hôm nay anh sẽ tự cắt máu và thề từ bây giờ sẽ không bao giờ phải đổ máu vì một người con gái nào nữa ( cái lề gì thốn )

Em thấy phiền quá mới gọi cho chị em bảo thằng ý đừng làm phiền em nữa . Tưởng thế là yên chuyện . Ai dè tối hôm sau nó dùng số khác giả vờ làm quen với em . Em thấy số lạ không trả lời lại .

Tối hôm qua nó lại nhắn tin , em không trả lời . Sau nó gọi , em nghe giọng nó liền cúp máy bảo đi ngủ . Nó có nhắn cho em mấy tin như sau

- Nói thật anh kém em 1 tuổi , em phải đi lấy chồng anh thấy buồn thật

+ Kệ anh , vô duyên , đã không thích nói chuyện cứ thích làm phiền

- Anh nghiêm cấm em lấy chồng . Anh sẽ chờ em cả đời

+ Mặc xác anh . Em lấy ai là việc của em . Đừng có làm phiền nhau . Tới mức chặn số thì đếch ra gì đâu ( lúc này em đã bắt đầu cáu với thằng điên này rồi )

- Ừ vì anh nghèo nên cũng không dám yêu ai . Anh cũng không muốn em phải khổ đâu ( mày đang làm khổ tao đấy thằng điên )

+ Thế anh té đi . Anh không làm phiền em là em đội ơn anh nghìn kiếp rồi

- Cảm thấy hợp nhau thì làm bạn . Không thì thôi anh không bao giờ anh phải níu kéo ( không níu kéo thì là cái gì đây ) . Còn em không cần phải nói vậy . Đừng đụng vào tự ái của nhau nữa

+ Anh mà còn biết tự ái chắc . Anh có thấy ai như anh không ? Em đã nói thẳng ra : Em ghét anh . Hay anh thích bám tiếp để bị chửi là : Đồ mặt dày ? Em cũng nói thẳng : Bố mẹ em cũng không thích anh , bố mẹ em cũng không đồng ý cho em lấy anh . Em cũng không có 1 tí thiện cảm nào với anh . Vì thế anh đừng có làm phiền cuộc sống của em nữa .

- Thật sự anh nói ra em đừng có ghét anh . Thật sự em cũng chỉ là 1 con hàng đã qua tay thôi . Em không cần phải chặn số thì anh cũng đã chặn số rồi

Xin lỗi nhá Anh cút mẹ anh đi Hàng á 1 cọng tóc của em anh còn chưa chạm vào anh có tư cách chửi em là "hàng" àh Tao khinh cái loại con trai đéo ăn được thì đạp đổ Đúng là cái loại đầu óc bệnh hoạn , mặt dày , thần kinh . Không cưa được đéo phải cay cú nói thế . Đâm đầu vào oto chết đi anh à

Thế là em bực quá em mới gọi cho chị em kể . Chị em kêu đưa số rồi chị em chửi cho thằng ý 1 trận . Sáng hôm nay lại nhận được tin nhắn của nó : Em cứ đợi đấy !

Bước con mẹ mày đi thằng thần kinh . Mày làm gì được thì làm đi . Tao đếch sợ đâu
The Following User Says Thank You to For This Useful Post:
Xiao Yu (06-01-2013)

Đánh dấu

Công cụ bài viết
Kiểu hiển thị