Mở lại chức năng đổi tên trên hệ thống Forum! - Connect All - Software & Download - 4rum teen

Trở lại   Connect All - Software & Download - 4rum teen > Thông Tin Và Tin Tức Congdongvip.com > Thông Báo > Thông Báo

Công cụ bài viết Kiểu hiển thị
Prev Bài viết trước   Bài viết tiếp theo Next
Cũ 14-06-2012, 09:53 PM   #1
™Đờilàđéogì™
Cấp độ :

Thanked 13.187 Times in 1.595 Posts
Năng lực viết bài: 0
™Đờilàđéogì™ is on a distinguished road
Mặc định Mở lại chức năng đổi tên trên hệ thống Forum!

Chào các bạn mem trong forum ^^

Hôm nay tôi thay mặt Ban Quản Trị của forum mở lại chức năng đổi tên cho thành viên trong hệ thống Forum!

Lưu ý chức năng này chỉ sử dụng đổi tên cho MENVIP và chỉ được đổi tên 1 lần duy nhất những thành viên là mem thường sẽ không được đổi tên để tên mong các bạn lưu ý dùm. Còn BQT chúng tôi sẽ không linh động cho bất cứ trường hợp nào đã từng đổi tên rồi... mà giờ lại muốn thêm 1 lần nữa!

Để tạo cho sân chơi forum ta thêm màu sắc tôi thay mặt ban quản trị mở lại chức năng này tôi mong các mem đang, đã cố gắng phấn đấu và đặc biệt là thêm tinh thần phấn đấu cho Registered Users và các Member trong điều kiện được đổi tên lưu ý suy nghĩ cho thật kỉ trước khi đổi tên mình các bạn chỉ được đổi tên một lần duy nhất.
Những Member có đủ điều kiện thì có thể báo danh đổi tên ngay tại đây:
To view links or images in this forum your post count must be 50 or greater. You currently have 0 posts.

Riêng các thành viên cũ cũng như là mem vip của forum đã dc đổi tên rồi sẽ không được đổi tên nữa mong các Admin khác lưu ý dùm để tránh tình trạng xin xỏ hoặc pm qua inbox các bạn xin đổi tên xin post vào topic này.

Lưu ý rằng mọi trường hợp pm qua Inbox sẽ ko được đổi tên chỉ đổi tên dù cho các bạn đủ ĐK
Và Mọi thành viên bắt đầu từ nay chỉ được đổi tên 1 lần duy nhất! Còn những member đã từng đổi tên thì Stop. Chức năng đổi tên chỉ dành cho MEMBER đủ 2 điều kiện là chưa từng đổi tên và đã là MEMVIP. Một lần nữa xin nhắc lại....

Thông báo này có hiệu lực từ hôm nay 14/6/2012.
Cảm ơn sự hợp tác của các bạn!

Thân ái BQT

™Đờilàđéogì™ đang ẩn  
The Following 10 Users Say Thank You to ™Đờilàđéogì™ For This Useful Post:
Bum (19-06-2012), DJ ChipKidz (07-07-2012), Kill™ (17-06-2012), Moa (17-06-2012), Nôn Vào Tường (17-06-2012), [GĐSN]Thanh Bình (15-06-2012), Xiang_Kay (19-06-2012), [L]ặng [T]hầm (14-06-2012)

Đánh dấu

Công cụ bài viết
Kiểu hiển thị